Acheni Mimi Lyrics | Sauti za Kuimba

Acheni Mimi Lyrics

ACHENI MIMI

@ J. C. Shomaly

{ Acheni mimi, nimuimbie Muumba wangu,
Aliyeniumba, mimi kiumbe mwenye akili } *2
Aliyenipa uwezo wa kusimama hapa
Tangu tumboni mwa mama amenipa uhai
Juzi jana leo nimeamka kesho ajua yeye
Maisha yangu ayapa maziwa ni kama mtoto
{ Acheni mimi, nizitamke sifa za Mungu wangu
Na sitachoka, kumuimbia mimi ningali hai } *2

  1. [ b ] Nalala jioni na kuamka pia nazo nguvu,
    Ninafanya kazi na kujipatia riziki zangu
  2. Amenipatia akili yangu na wangu ubunifu,
    Shuleni kazini ninayoyafanya hayana pungufu,
  3. Mara nyingi sana ninajiuliza nitampa nini,
    Kwani Bwana amenitendea mengi bila ya kwa nini
  4. Ninapokuwa nazo shida nyingi hunipa tulizo,
    Kwake kila mara watu wote hupata burudiko.
Acheni Mimi
COMPOSERJ. C. Shomaly
CHOIRSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
ALBUMMshike Mshike (Vol 5)
CATEGORYEntrance / Mwanzo
MUSIC KEYKey D Major 3/8
TIME SIGNATURE3
8


, Kuimba


  • Comments