Amkeni Tufanye Shangwe Lyrics | Sauti za Kuimba

Amkeni Tufanye Shangwe Lyrics

AMKENI TUFANYE SHANGWE

@ Alfred Ossonga

Amkeni wapenzi tufanye shangwe
(Kweli) hekaluni mwa Mungu wetu
Amkeni wapenzi tufanye shangwe
(Kweli) hekaluni mwa Mungu wetu
{Kwa vigelegele, na kwa makofi,
Kwa machezo pia kwa nderemo
Tumsifu Yahweh Jehova leo asubuhi *2}

  1. Waumini wote wenye moyo safi njooni tuingie kwa Bwana
    Njooni tuabudu njooni tusujudu pia tupigeni makofi
    Njooni tuimbeimbe tuchezecheze turukaruke leo
    Njooni hekaluni mwa Bwana tufurahi na tushangilie
  2. Enyi Baba njooni tusali pamoja ndani ya nyumba yake Baba
    Enyi mama njoni pigeni kelele mbele za Bwana Mungu wetu
    Njooni tuimbeimbe tuchezecheze turukaruke leo
    Njooni hekaluni mwa Bwana tufurahi na tushangilie
  3. Ameumba mbingu ameumba nchi ameumba viumbe vyote,
    Bahari ni yake mito na milima ahimidiwe Mungu wetu
    Njooni tuimbeimbe tuchezecheze turukaruke leo
    Njooni hekaluni mwa Bwana tufurahi na tushangilie
Amkeni Tufanye Shangwe
COMPOSERAlfred Ossonga
CHOIRSt. Anthoney Malindi
ALBUMMalindi Kuna Nini
CATEGORYEntrance / Mwanzo




  • Comments