Angalieni Sasa Lyrics | Sauti za Kuimba

Angalieni Sasa Lyrics

ANGALIENI SASA

@ J. C. Shomaly

Kwa maana angalieni sasa yametimia (yale yote)
Manabii walotabiri sasa yametokea (ona)

  1. Baba atamkana mama, mama atamkana Baba
    Watoto ni hivyo hivyo, tubuni tubuni sasa
  2. Magonjwa yasiyopona, uasherati wazidi
    Uzinzi na ubakaji, tubuni tubuni sasa
  3. Vita pande za dunia, bila sababu yoyote
    Watu waabudu fedha, tubuni tubuni sasa
  4. Njaa nayo itazidi ukame chakula hakuna
    Watu wateseka sana, tubuni tubuni sasa
  5. Neno litahubiriwa, pande zote za dunia
    Watu wamfuate nani, tubuni tubuni sasa
  6. Manabii wa uongo, watazunguka dunia
    Watawapotosha watu, tubuni tubuni sasa

    Tubuni tubuni sasa, tubuni tubuni sasa
Angalieni Sasa
COMPOSERJ. C. Shomaly
CHOIRSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
ALBUMIkatetemeka Nchi (Vol 3)
CATEGORYTafakari




  • Comments