Ee Bwana Twakusihi Upokee Lyrics | Sauti za Kuimba

Ee Bwana Twakusihi Upokee Lyrics

EE BWANA TWAKUSIHI UPOKEE

@ Bernard Kiundi

Ee Mungu twakusihi upokee sadaka
tuletayo mbele zako twakuomba *2

  1. Mkate na divai ni mazao ya mashamba
    Twayaleta mbele yako twakuomba upokee
  2. Nafsi zetu twazileta, twakuomba upokee
    Pia Baba zibariki, Baba Mungu zitakase
  3. Yote hayo twakuomba, ubariki upokee
    Twakuomba Mungu wetu sisi wanao twaomba
Ee Bwana Twakusihi Upokee
COMPOSERBernard Kiundi
CHOIRSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
CATEGORYOffertory/Sadaka




  • Comments