Tembea Nami Bwana Lyrics

TEMBEA NAMI BWANA

@ C. A. L. Ndomelo

{Ee Bwana Mungu wangu
Tembea nami usiniache kwenye dunia (hiyo)
Ya machafuko } *2

Nikianguka, Bwana, uniinue Bwana
Nikiteleza, Bwana, unishike mkono
Uniepushe na maadui wa roho yangu
Uniepushe na maadui wa roho yangu

  1. Tazama ninaishi kwa mashaka na hofu kubwa
    (Kwani) Baadhi ya wanadamu wenzangu wamegeuka
    Kuwa ni maadui zangu,
    Wananiwinda wanikamate wavinyokoe viungo,
    Eti wajipatie mali.
  2. Tazama ninaishi kwa mashaka na hofu kubwa
    (Kwani) Baadhi ya waathirika wenzangu wamekamatwa
    Bwana na wameshauawa,
    Wamewakata vichwa na mikono, na miguu yao Bwana,
    Eti wajipatie mali
  3. Tazama sisi wanao wakiwa twakimbilia (kwako)
    (Kwako) twazikabidhi roho zetu mikononi mwako
    Maana ni wewe kimbilio
    Usituachie adui zako watutie mikononi
    Bwana utushike mkono
Tembea Nami Bwana
COMPOSERC. A. L. Ndomelo
CHOIRKwaya Kuu ya St. Cecilia Arusha
ALBUMKidole Juu (Vol 23)
CATEGORYTafakari
MUSIC KEYA Major
TIME SIGNATURE2
4
SOURCESt. Theresa Cathedral Arusha Tanzania
NOTES Open PDF




  • Comments