Harusi Yetu Leo Lyrics

HARUSI YETU LEO

      { Jamani leo ni furaha,
      Leo leo kwetu sisi ni furaha, furaha } *2

Harusi yetu leo tuishangilie,
hongera kwenu, tunawapa heko
Wapenzi wametuita tuwape heko,
hongera kwenu, tunawapa heko,
{ Nazo baraka zake Mungu ziwe nanyi pia,
maishani mwenu } *2

    1. Mimi nimekuchagua uwe wangu wa maisha,
      Naahidi ‘takupenda siku zote milele.
    2. Mimi kweli nitakupenda kwa roho yangu yote,
      Kama vile Yesu alivyoipenda kanisa
    3. Angalia vazi langu lilivyopambwa marembo,
      Hata ndege wa angani wanatushangilia.
    4. Mwendo wako wa maringo, sura yako ya mapenzi,
      Mungu Baba atujalie baraka milele
    Harusi Yetu Leo
    ALT TITLEJamani Leo ni Furaha
    CHOIROur Lady of Fatima Kongowea
    ALBUMKila Mwenye Pumzi (vol 4)
    CATEGORYHarusi




    • Comments