Jicho Langu Lyrics

JICHO LANGU

@ Felician Bukene

Ni wewe jicho langu nakutegemea kuniongoza (niendapo)
Ni wewe jicho langu taa yangu ya kumulika njia (nipitayo)
{Niongoze kwa huruma, niongoze kwa mapendo
Nitazame mambo mema, yanayopendeza Mungu
Jicho langu niongoze hata nikafike kwa Mungu Baba}

  1. Ukiwaona vipofu wote – tazama kwa huruma
    Na ukiwaona walemavu wote . . .
    Na ukiwaona wasiojiweza . . .
    Nikafike kwake Mungu kwa huruma yangu
  2. Ukiwaona yatima wote – tazama kwa huruma
    Na ukiwaona na wajane pia . . .
    Na ukiwaona wanaoonewa . . .
    Nikafike kwake Mungu kwa huruma yangu
  3. Mwenendo mbaya wa binadamu – hayo usitazame
    Kama tamaa anasa ushirikina . . .
    Na matendo yanayomuasi Mungu . . .
    Nikafike kwake Mungu kwa matendo mema
  4. Pia unapowaona wahitaji – tazama kwa upendo
    Na kila mwanadamu aliyeumbwa . . .
    Haja za familia uliyonayo . . .
    Nikafike kwake Mungu kwa upendo wangu
Jicho Langu
COMPOSERFelician Bukene
CHOIRSt. Cecilia Mirerani
ALBUMMchanganyo
CATEGORYTafakari




  • Comments