Moyo Wangu Unakutamani Lyrics | Sauti za Kuimba

Moyo Wangu Unakutamani Lyrics

MOYO WANGU UNAKUTAMANI

@ Bernard Kiundi

{ Moyo wangu unakutamani,
Moyo wangu unakutamani Mungu wangu } *2
{ Kwa sauti nzuri mimi nikuimbie ee Mungu wangu,
Nitangaze sifa zako milele na hata milele } *2

  1. Nikuambie nini Bwana, ujue ninakupenda
    Moyo wangu umekuambia uso wako nitautafuta
    Usinifiche uso wako ee Mungu Muumba wangu
  2. Umenitendea mambo mengi, makubwa ya kushangaza
    Sasa mimi nitazitangaza fadhili zako Bwana wangu
    Asubuhi hata usiku ee Mungu nitakusifu
  3. Nibariki ee Mungu wangu, siku zote za maisha yangu
    Nikusifu wewe daima nitangaze uwezo wako
    Usiwe mbali Mungu wangu naomba usiniache.
Moyo Wangu Unakutamani
COMPOSERBernard Kiundi
CHOIRSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
ALBUMTazameni Miujiza (Vol 2)
CATEGORYEkaristia (Eucharist)
MUSIC KEYG Major
TIME SIGNATURE2
4




  • Comments