Mungu Muumba Twakutolea Lyrics

MUNGU MUUMBA TWAKUTOLEA

  1. { Mungu Muumba twakutolea sadaka safi ee Baba pokea } *2

    Sadaka, ee Baba pokea *2
    Tunakutolea sadaka safi *2
    Sadaka, ee Baba pokea *2
  2. Mkate huu uwe mfano wa mwili wako ee Baba pokea
  3. Divai hii iwe ishara ya damu yako ee Baba pokea
  4. Na fedha zetu za mifukoni twakutolea . . .
  5. Maisha yetu kwa roho safi twakutolea . . .
  6. Mazao yetu ya mashambani twakutolea . . .
  7. Matendo yetu mateso yetu twakutolea . . .
  8. Furaha yetu uchungu wetu twakutolea . . .
  9. Kwa leo hii twakushukuru kwa wema wako . . .
Mungu Muumba Twakutolea
CATEGORYOffertory/Sadaka




  • Comments