Ee Mungu Uniokoe Lyrics

EE MUNGU UNIOKOE

@ Charles Ruta

[b] Ee Mungu uniokoe
[w] Maana maji yamepita mpaka nafsini mwangu
[b] Ee Mungu uniokoe
[w] Ninazama katika matope mengi
{[a] Pasipowezekana (Bass) Kusimama
[w] Nimefika penye maji ya vilindi
Mtondo wa maji unanigharikisha *2}

  1. Nimechoka kwa kulia kwangu koo yangu imekauka
    Macho yangu yamedhoofu
    kwa kumngoja Mungu wangu
  2. Wanaoonichukia bure ni wengi
    `Kuliko nywele za kichwa changu
  3. Ee Mungu waujua upumbafu wangu
    Wala hukufichwa dhambi yangu
Ee Mungu Uniokoe
COMPOSERCharles Ruta
CHOIRSt. Kizito Makuburi
ALBUMMungu Yule
CATEGORYZaburi
REFPs. 69




  • Comments