Mungu Wangu Nitakutukuza Lyrics

MUNGU WANGU NITAKUTUKUZA

@ J. C. Shomaly

Mungu wangu nitakutukuza maana umeniinua,
Umesikia maombi yangu, sala zangu umenijibu
Na sasa ninafurahia, kwa jinsi ulivyonipenda,
Naimba ninachezacheza, ili kukushukuru wewe
Watu wote imbeni kwa furaha, pia na shangwe,
Pigeni vigelegele vya shangwe, pia makofi

{ Leteni kinanda (leteni leteni kinanda)
Leteni na zeze (leteni zeze)
Tumwimbie Bwana Mungu wetu yeye atupenda } *2

  1. Mungu ninakushukuru kwa kuniumba mimi,
    Umenipa na akili, Bwana ninashukuru
  2. Ametupa na uhai pumzi yenye kutosha
    Watu wote simameni, imbeni kwa furaha
  3. Mungu nitakushukuru ningali bado hai
    Na mwisho nifike kwako, nifurahi milele
Mungu Wangu Nitakutukuza
COMPOSERJ. C. Shomaly
CHOIRSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
ALBUMTazameni Miujiza (Vol 2)
CATEGORYZaburi
MUSIC KEYKey D Major
TIME SIGNATURE3
8




  • Comments