Mvivu Wewe Lyrics

MVIVU WEWE

@ E. A. Minja

Mvivu wewe mvivu * 3 mvivu wewe
Hebu watazame wadudu hawa
Hebu watazame sisimizi wewe
Wana adili ya kazi pasipo kusimamiwa
(Tazama wanavyojituma (jituma) hawalazimishwi
Tena hawana kiongozi (yeyote) wa kuwapangia)*2
{Ewe mvivu utalala we! we! hatarini
Utaondoka lini katika usingizi wako? }*2

  1. Kwa wenzako kunapokucha, wewe nd'o unalala
    Wenzako wanapoamka, wewe wajigeuza
    Wenzako wakipanga majukumu, wewe waota ndoto
    Wenzako wanapotoka kazini, wewe watupa shuka
  2. Wenzako wanafanya kazi, tena kwa kujituma
    Wenzako wanafanya kazi, tena kwa moyo mmoja
    Daima wewe wajivuta, tena wingi wa maneno
    Hata nazo salamu haziishi, tena sababu mia mia.
  3. Hebu jitazame sasa, umbeya wakutawala,
    Tena ukijichunguza, na wizi wakuandama
    Wenzako wakifanikiwa, waanza kazi kuwaomba,
    Na maisha ya jirani, wewe wayafuatilia
  4. Jiulize utabarikiwa, lini ewe mvivu,
    Jiulize utaamka, lini ewe mvivu,
    Ukishiba leo huwazi, ya kesho utakula nini
    Hakuna lolote ufanyalo bila ya kusimamiwa.
Mvivu Wewe
COMPOSERE. A. Minja
CHOIRSt. Cecilia Mirerani
ALBUMMchanganyo
CATEGORYTafakari




  • Comments