Nani Kama Mama Lyrics

NANI KAMA MAMA

@ Alfred Ossonga

  1. Kwa ujasiri kwa sauti kubwa,
    nazitangaza sifa za mama [Maria]
    Nawauliza wakubwa wadogo,
    Ni nani kama mama [Maria]

    Alimzaaa Mungu mwenyewe [kweli]
    amewakomboa wana wa Eva [wote]
    Mama Maria anatuombea kwenye safari
    tufike salama [Mama Maria]
    Atungojea kule kwa mwanaye
    atupokee tuishi salama *2

  2. Kwa sifo tele kwa shangwe nderemo,
    Tujitokeze mbele za mama [Maria]
    Tucheze ngoma tupige makofi,
    vigelegele heko kwa mama [Maria]
  3. Salamu Mama umebarikiwa,
    Na baraka kuliko wote [Maria]
    Mzao wako amebarikiwa,
    Yesu mwanao ni Mungu kweli [Maria]
  4. Tukimbilie ulinzi wa mama,
    Tufunuliwe siri za Mbingu[Maria]
    Tupate shibe tupate neema,
    Tuwe na heri hata milele [Maria]
Nani Kama Mama
COMPOSERAlfred Ossonga
CHOIROur Lady(Star of the Sea) Kenya Navy
ALBUMTumeandamana
CATEGORYBikira Maria




  • Comments