Natamani Uwe Wangu Lyrics

NATAMANI UWE WANGU

@ Bernard Mukasa

  1. Nimekupenda nimevutiwa na wewe sikia—
    Ninatamani niwe wako uwe wangu siku zote
    Ndiwe chaguo la moyo wangu kwenye hii dunia—
    Ninatamani niwe wako uwe wangu siku zote

    Nitakusifu bila aibu hadharani (wewe)
    Nyimbo za shangwe hazitakauka kinywani
    (mwangu) Ingia mwangu,
    Yesu wangu kaa nami siku zote

  2. Nimewaona rafiki wengi wanaonivizia—
    Lakini wewe ndiye rafiki wa kweli na huria—
  3. Ulinipenda hata kabla mimi sijakusikia—
    Msalabani bila hatia Yesu ukanifia—
  4. Katika raha usikawie njoo kufurahia-—
    Na kwenye shida sitachelewa nitakukimbilia-—
  5. Nitakusifu milele yote nitakuhimidia-—
    Nitaziimba fadhili zako nitazisimulia—-
Natamani Uwe Wangu
COMPOSERBernard Mukasa
CHOIRSt. Cecilia Mirerani
ALBUMMaajabu ya Mungu
CATEGORYHarusi




  • Comments