Ndugu Kaza Mwendo Lyrics

NDUGU KAZA MWENDO

@ F. Mtegeta

Ndugu yangu kaza mwendo Safari bado ni ndefu
{Ina mabonde mengi pia na milima (mingi)
Ina wanyama wengi tena wa kutisha (sana)
Usilege'legee kaza mwendo tutafika.}*2

  1. Usali na kuomba ufike salama
    Kwa maana safari yetu ina vikwazo vingi
    Kuna mbwa mwitu wanaonyemelea roho za watu *2
  2. Tunza imani yako usiyumbeyumbe
    Tena usikate tamaa kumuabudu Muumba wako
    Parapanda itakapolia ikukute u tayari *2
  3. Ole wanafiki na wagombanishi
    Kwa sababu hukumu yaja kwa wasiopenda amani
    Watakuja lia na kusaka meno siku ya hukumu *2
Ndugu Kaza Mwendo
COMPOSERF. Mtegeta
CHOIRKwaya Kuu ya St. Cecilia Arusha
ALBUMMSHIPI (VOL. 22)
CATEGORYTafakari
SOURCESt. Theresa Cathedral Arusha Tanzania




  • Comments