Nimeonja Pendo Lako Lyrics | Sauti za Kuimba

Nimeonja Pendo Lako Lyrics

NIMEONJA PENDO LAKO

@ Bernard Mukasa

  1. Nimeonja pendo lako, nimejua u mwema
    Nitakushukuru nitawainua wote wakusifu wewe
    Nitawaongoza vyema waimbe kwa furaha
    Nitakushukuru nitawainua wote wakusifu wewe.


    Ukarimu wako Bwana, na huruma yako wewe
    Msamaha wako Bwana, na upole wako (wewe)
    Umenitendea wema usiopimika
    Nitakushukuru nitawainua wote wakusifu wewe

  2. Kina mama simameni, piga vigelegele
    Na kina baba nyanyuka mkapige makofi
  3. Watu wote nesanesa chezeni kwa furaha
    Inua mikono juu, mshangilieni Bwana
  4. Watawa washangilie, makasisi waimbe
    Walei warukeruke, waseme aleluya
  5. Vitambaa mikononi, vipeperushwe juu
    Na vichwa viyumbeyumbe kwa mwendo wa kuringa -
  6. Nitakushukuru mimi, na nyumba yangu yote -
    Nitayatangaza haya, maisha yangu yote -
Nimeonja Pendo Lako
COMPOSERBernard Mukasa
CHOIRKwaya Kuu ya St. Cecilia Arusha
ALBUMNikiziangalia Mbingu (vol 18)
CATEGORYThanksgiving / Shukrani
MUSIC KEYD Major
TIME SIGNATURE3
8
SOURCESt. Theresa Cathedral Arusha Tanzania
NOTES Open PDF




  • Comments