Ninakupenda Mungu Lyrics | Sauti za Kuimba

Ninakupenda Mungu Lyrics

NINAKUPENDA MUNGU

@ Victor Aloyce Murishiwa

Ninakupenda Mungu (wangu)
Ninakupenda wewe milele na milele
(Bwana) nitakutukuza
Pokea sifa zangu (Bwana)
Zinazotoka katika kinywa changu mimi
(ndani) na moyoni mwangu *2

  1. Katika makusanyiko nitaziimba zaburi
    Nitazitangaza sifa zako daima milele
    Kwenye madhabahu yako nitaitoa sadaka
    Ile ya kukupendeza ee Mungu Muumba wangu.
  2. Umenitendea mengi, mema yasiyo idadi
    Ninakushukuru Bwana, ee Baba Muumba wangu
    Nikiyakumbuka yote, machozi yanimwagika
    Ni machozi ya furaha, ni machozi ya upendo.
  3. Usiniache ee Bwana, na wala usinitupe
    Ukinitupa wewe, nani ataniokota
    Ndiwe msitiri wangu, katika dunia hii
    Dunia yenye mateso na yenye mahangaiko
Ninakupenda Mungu
ALT TITLEPokea Sifa Zangu
COMPOSERVictor Aloyce Murishiwa
CHOIRKwaya Kuu ya St. Cecilia Arusha
ALBUMMSHIPI (VOL. 22)
CATEGORYThanksgiving / Shukrani
MUSIC KEYE Major
TIME SIGNATURE6
16
SOURCESt. Theresa Cathedral Arusha Tanzania
NOTES Open PDF




  • Comments