Nitasema Lyrics

NITASEMA

@ Marcus Mtinga

{ Nitasema, nitasema mimi, nitasema, Mwenyezi Mungu
Kumbe ndiwe furaha moyoni mwangu } *2
{ Kwa heshima nitakutukuza Mungu wangu,
Tena kwa ujasiri, nitasimulia matendo yako siku zote } *2

  1. Umeniona ukanihurumia,
    Na kwa upole ukanisaidia,
    Na kwa thamani sana nami naapa,
    Sitaacha kukusifu milele
  2. Ee Bwana mimi ni kitu gani kwako,
    Unitazame hata unikumbuke,
    Nina furaha matumaini makubwa,
    Maana wanijali, sikia
  3. Ee Mungu wangu wewe ni nguvu yangu,
    Mimi muovu nakiri unyonge wangu,
    Ni nani tena aliye kama wewe,
    Na tena wanijali, tazama
Nitasema
COMPOSERMarcus Mtinga
CHOIRSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
ALBUMMshike Mshike (Vol 5)
CATEGORYThanksgiving / Shukrani
MUSIC KEYE Major
TIME SIGNATURE3
8
SOURCEMusoma




  • Comments