Njooni Tumfanyie Shangwe Lyrics

NJOONI TUMFANYIE SHANGWE

@ Bernard Mukasa

  1. Njooni tumfanyie shangwe Mungu wetu
    Njooni tumfanyie shangwe Mungu wetu
    Jiungeni wote tuimbe pamoja -
    Kwa miondoko ya raha na kucheza -
    Kwa ngoma safi tamu na za midundiko

    (Tumpigie) makofi makofi makofi *3

  2. Bwana ametenda wema wa ajabu -
    Machozi ameyageuza vicheko -
    Tumwimbie leo tumsifu yeye -
    Tukipigapiga vifua kwa maringo -
  3. Tumpungieni mikono kwa madaha -
    Ajue kwamba leo tumefurahi -
    Na shingo zinesenese kwa midundo -
    Mwili uyumbeyumbe kushoto kulia -
  4. Watoto nao wabebwe juu juu -
    Wajue kwamba Mungu anawapenda -
    Umati wote urukeruke juu -
    Tusisite Mungu yu katikati yetu -

    Makofi makofi makofi makofi *8
    Tumpigie (makofi *4) * 6
Njooni Tumfanyie Shangwe
COMPOSERBernard Mukasa
CHOIRSt. Kizito Makuburi
ALBUMMungu Yule
CATEGORYEntrance / Mwanzo




  • Comments