Piga Vigelegele Lyrics

PIGA VIGELEGELE

@ Fr. Aloyce Msigwa

{ Piga vigelegele piga ngoma na makofi
Vigelegele ni siku ya shangwe (piga ngoma) } *2

  1. { Matendo yake Bwana ni makuu o Mwenyezi
    Mwenyezi kajalia neema zake } *2
  2. Ametupa yeye siku hii o Mwenyezi . . .
    Ametupa yeye majaliwa o Mwenyezi . . .
  3. Mfadhili wetu siku zote o Mwenyezi. . .
    Na rehema zake siku zote o Mwenyezi . . .
Piga Vigelegele
COMPOSERFr. Aloyce Msigwa
CATEGORYEntrance / Mwanzo
MUSIC KEYD Major
TIME SIGNATURE3
8




  • Comments