Sasa ni Wakati Mzuri Lyrics | Sauti za Kuimba

Sasa ni Wakati Mzuri Lyrics

SASA NI WAKATI MZURI

@ F. Mtegeta

Sasa ni wakati mzuri twendeni madhabahuni,
Tukatoe sadaka zetu, tulijenge kanisa la Mungu
{ Ewe ndugu yangu mkristu,
Changamka, changamka, peleka sadaka kwa Bwana.
Nenda katoe kwa moyo mweupe
Uzipate baraka za Mungu } *2

  1. Mkristu kutoa sadaka,
    Ndio wajibu wa kila mmoja,
    Hivyo mkristu kumbuka wajibu,
    Nenda katoe sadaka kwa Bwana.
  2. Mwambie Bwana Mungu wako,
    Baba pokea nilichokileta,
    Hiki ndicho ulichonijalia,
    Nakutolea kama shukrani.
  3. Zamani za mababu zetu,
    Walipeleka sadaka za nyama,
    Nasi wakristu wa leo twendeni,
    Tupeleke fedha za mifukoni.
Sasa ni Wakati Mzuri
COMPOSERF. Mtegeta
CHOIRSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
ALBUMIkatetemeka Nchi (Vol 3)
CATEGORYOffertory/Sadaka
MUSIC KEYG Major
TIME SIGNATURE2
4
NOTES Open PDF




  • Comments