Silegei Nakaza Mwendo Lyrics | Sauti za Kuimba

Silegei Nakaza Mwendo Lyrics

SILEGEI NAKAZA MWENDO

@ J. C. Shomaly

  1. Naimbaimba nikikusifu Mungu wangu
    Nayahubiri matendo yako Mungu wangu mimi

    Nakaza mwendo ili nifike mbinguni
    (Ili) Nimuone Mungu pia nao malaika (mimi)
    { Silegei, mimi, silegei, (silegei)
    Silegei ninakaza mwendo } *2

  2. Dunia hii yahuzunisha Mungu wangu
    Nahangaika kiumbe wako Mungu wangu, sasa
  3. Mtu ni nani Bwana wewe umkumbuke
    Na binadamu kwanza yeye umwangazie, sasa
  4. Nipe uwezo nivishinde na vishawishi
    Niurudie uso wako ee Mungu wangu, sasa
Silegei Nakaza Mwendo
ALT TITLENakaza Mwendo
COMPOSERJ. C. Shomaly
CHOIRSt. Cecilia Zimmerman
ALBUMSilegei (Vol 4)
CATEGORYGeneral
MUSIC KEYG Major
TIME SIGNATURE3
8
NOTES Open PDF




  • Comments