Simulia Sifa Lyrics

SIMULIA SIFA

@ Alpha JB Manota

{Simulia sifa zake Mungu
Tangaza maajabu ya Mungu
Kwa viumbe vyote vya dunia} *2
{(Jama) Kweli Mungu ni mkuu
A-tawala mataifa kwa haki yeye kila analolitenda
Kwe-tu ni mapenzi yake Mwenyewe }*2

  1. Tazama dunia ilivyoumbika inavyopendeza
    Milima, mabonde, misitu, mito, maziwa na bahari
    Mungu ameviumba vyote, hakika vinapendeza
    Simulia sifa za Mungu, Mungu wetu wa ajabu
  2. Tazama dunia ilivyoumbika inavyopendeza
    Wanyama na ndege samaki wadudu na viumbe vyote
    Mungu ameviumba vyote, hakika vinapendeza
    Simulia sifa za Mungu, Mungu wetu wa ajabu
  3. Tazama dunia ilivyoumbika inavyopendeza
    Katuumba sisi wanadamu kwa sura na mfano wake
    Mungu ameviumba vyote, hakika vinapendeza
    Simulia sifa za Mungu, Mungu wetu wa ajabu
Simulia Sifa
COMPOSERAlpha JB Manota
CHOIRKwaya Kuu ya St. Cecilia Arusha
ALBUMNakaza Mwendo (Vol 19-20)
CATEGORYEntrance / Mwanzo
SOURCESt. Theresa Cathedral Arusha Tanzania




  • Comments