Tazama Wazazi Lyrics

TAZAMA WAZAZI

@ J. C. Shomaly

  1. Tazama wazazi wazuri nilio nao
    Ni baba na mama walioyatenda haya
    Nidhamu na sala wamenifundisha kwa bidii
    Mapendo na wema wamenipa toka utotoni
    Sasa nitaimba nimsifu Mungu kwa zawadi hii
    Kwa zawadi hii ya wazazi alionipa

    Nikifikiria kiumbe wa Mungu mimi
    Nikifikiria ukuu wa Mungu kwangu
    Nikitafakari na matendo, anayotenda
    Kwa maisha yangu na wazazi, na ndugu zangu
    Ninashindwa kuyaelezea kwa kinywa changu
    Nitakaa kwake niyatafakari haya

  2. Tazama tazama elimu niliyo nayo
    Kumbuka wengine hakujaliwa hiyo
    Kwa nguvu ya neno na roho wake mtakatifu
    Kanipa nafasi ili nitumike kwa wengine
    Sasa nitaimba nimsifu Mungu kwa zawadi hii
    Kwa zawadi hii ya elimu aliyonipa
  3. Tazama tazama nchi hii nzuri nilimo
    Wengine za kwao hazina amani kamwe
    Amani furaha upendo na ukarimu huu
    uzuri wa watu wa mito milima na mabonde
    Sasa nitaimba nimsifu Mungu kwa zawadi hii
    Kwa zawadi hii ya nchi nilimozaliwa
Tazama Wazazi
COMPOSERJ. C. Shomaly
CHOIRSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
ALBUMHabari Tuliyoleta (Vol 6)
CATEGORYThanksgiving / Shukrani




  • Comments