Tazama Bwana Tunakuja Lyrics

TAZAMA BWANA TUNAKUJA

@ D. Kalolela

{ Tazama, Bwana tunakuja kwako (leo)
Twaleta sadaka yetu mbele yako
Tunakuomba Mungu Baba pokea } *2

  1. Kwa nguvu zako tuliweza kustawisha
    Mazao bora, na sasa twakutolea
    Mashamba uliyarutubisha kwa
    Mvua nzuri mazao mengi yakasitawi
  2. Bahari mito na maziwa Bwana ukajaza
    Samaki wengi wa kupendeza
    Angani ndege wengi wanarukaruka
    kushangilia neema yako ee Bwana
  3. Wanyama maporini wanarukaruka
    Kushangilia neema yako ee Bwana
    Wadudu nao wakachecheza kuonyesha
    Furaha kubwa waliyo nayo
Tazama Bwana Tunakuja
COMPOSERD. Kalolela
CATEGORYOffertory/Sadaka
MUSIC KEYB Major
TIME SIGNATURE3
8
NOTES Open PDF




  • Comments