Twashukuru Baba Mungu Lyrics

TWASHUKURU BABA MUNGU

  1. Twashukuru Baba Mungu, kwayo mema yako yote
    Kwayo mema yako Baba, ambayo watujalia

    Sifa kwako ee Baba, watupenda sana,
    Ninakutukuza kwa nyimbo nzuri ee Baba

  2. Mwambieni na matendo, yake Bwana yanatisha
    Yanatisha kama nini tukuzeni sifa zake
  3. Mkonowe wa kuume umetenda makuu
    Mkonowe si tunasema, umetenda maajabu
  4. Mwimbieni Bwana Mungu, mwimbieni wimbo mpya
    Kwa vinanda na kwa vinubi, kwa nderemo na vifijo
Twashukuru Baba Mungu
CHOIROur Lady of Fatima Kongowea
ALBUMUninyunyizie Maji (vol. 2)
CATEGORYThanksgiving / Shukrani




  • Comments