Kwako Bwana Zinatoka Sifa Zangu Lyrics

KWAKO BWANA ZINATOKA SIFA ZANGU

@ John Mgandu

Kwako Bwana zinatoka sifa zangu (sifa zangu) * 4
Katika katika kusanyiko katika kusanyiko kubwa
Aleluya aleluya aleluya

  1. Nitaziondoa nadhiri zangu,
    Mbele ya wamchao * 2
    Wapole watakula na kushiba,
    Wamtafutao Bwana wataamsifu
  2. Miisho yote ya dunia itakumbukwa
    Na watu watamrejea Bwana *2
    Jamaa zote za mataifa watamsujudia,
    Wakwasi wote wa dunia watakula na kusujudu
  3. Zitasimuliwa habari za Bwana
    kwa kizazi kitakachokuja *2
    Nao watawahubiri watakaozaliwa haki yake
    Ya kwamba ndiye aliyefanya ndiye aliyefanya
Kwako Bwana Zinatoka Sifa Zangu
COMPOSERJohn Mgandu
CHOIRSt. Joseph Cathedral Dar-es-Salaam
CATEGORYEkaristia (Eucharist)
MUSIC KEYC Major
TIME SIGNATURE3
8
NOTES Open PDF


Umerekodiwa na kwaya kadhaa pamoja na
* Kwaya ya Familia Takatifu, Kanisa Kuu la Mtakatifu Yusufu, Jimbo la Dar-es-Salaam
* Kwaya ya Bikira Maria Mama wa Mateso Saba Babati Manyara Arusha
na nyinginezo




  • Comments