Kongoi Mising Lyrics

KONGOI MISING


    Kongoi mising Cheptalel Kwandanyo
    { Kongoi mising (haiya haiya) kongoi missing kiptayanyo } *2

    { Kongoi we kongoi cheptalel (kongoi)
    Kongoi we Baba kongoi mising }*2
    { Twakushukuru Mungu, maana we u mwema
    Kongoi we Baba kongoi mising } *2

    1. Wakati wa majonzi, wewe ndiwe tulizo
      Wakati wa hasira wewe ni burudisho (hakika)
      Wakati wote Baba wewe ni tegemeo
    2. Giza likitokea wewe ndiwe mwangaza
      Magonjwa yakijiri wewe ndiwe tabibu . . .
    3. Adui zangu wote umewaaibisha,
      Japo ni wengi sana kama nywele za kichwa . . .
    4. Wakati wa– njaa wewe ni msaada
      Wajane mayatima wewe unawalinda wote . . .

      //Hitimisho//
      Kongoi mising Cheptalel Kwandanyo
      { Kongoi mising (haiya haiya)
      kongoi missing kiptayanyo } *2
Kongoi Mising
CHOIRSt. Peter Kabsabet
CATEGORYThanksgiving / Shukrani
SOURCERift Valley Kenya


Asante Sana Mungu Baba Yetu
(sung in Kalenjin)




  • Comments