Hiki Ndicho Kizazi Lyrics

HIKI NDICHO KIZAZI

@ J. C. Shomaly

Hiki ndicho kizazi cha wakutafutao ee Mungu wetu *2
{ Cha wakutafutao uso wako ee Mungu wa Yakobo
Hiki ndicho, hiki ndicho kizazi cha wakutafutao Mungu } *2

  1. Ee Bwana ulinijua tangu tumbo-ni
    Wewe unayajua maneno ya-ngu
  2. Mchana na usiku umekuwa kinga
    Ee Mungu Mungu wangu nitakusifu
  3. Nitakusifu mimi siku zote ee Mungu
    Unibariki Bwana daima milele
Hiki Ndicho Kizazi
COMPOSERJ. C. Shomaly
CHOIRSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
ALBUMUshuhuda Tosha
CATEGORYZaburi
REFPs. 24




  • Comments