Majibu ya Msalaba Lyrics

MAJIBU YA MSALABA

@ Bernard Mukasa


      Nimejua waziwazi yanapotoka haya,
      Na ninayoyatafuta usiku mchana
      Yanatoka kwa kiasi na kiwango kamili
      Kwa wakati ufaao na lugha sahihi
      Yamepita kimo changu cha kuyatafakari
      Yana raha mwisho wake machungu mwanzoni
      { Yaone, hayakujificha, kabisa, yamefunuliwa
      Kwa yule, aliyefunuka, aliye, moyo wazi ae }*2
      Nimeyaona, nimeyatambua!

{ Majibu majibu he!
Yanatoka pale kwenye msalaba juu }* 2
{ Kimbilio—
ah ah aeeh msalaba huu wa Yesu
Tumaini—
ah ah aeeh msalaba huu wa Yesu } *2

  1. Kujua kujizuia yale yenye unono
    Kujua kuyapokea yale machungu chungu
  2. Kukubali kupokea hasara bila kosa
    Kusudi kumsamehe yule aliyekosa
  3. Kukabidhi maumivu kwa Yesu bila shaka
    Na kuacha kupanga majibu na muda wake
  4. Kuamini bila mwisho ingawa sijaona
    Kutumaini ya kwamba Yesu aweza yote
Majibu ya Msalaba
COMPOSERBernard Mukasa
CHOIRMoyo Safi (Unga Ltd)
ALBUMMilele Milele Nitakusifu
CATEGORYTafakari




  • Comments