Nimemaliza Lyrics | Sauti za Kuimba

Nimemaliza Lyrics

NIMEMALIZA

@ Bernard Mukasa

{ Nimeumaliza mwendo nimeumaliza,
Nimevipiga vita vilivyo vizuri
Nimeumaliza mwendo nimeumaliza,
Imani nimeilinda nimeilinda } * 2

  1. Ninakuamuru mbele ya Mungu mbele ya Yesu
    Nenda ukauhubiri ule ujumbe
    wakati ufaao na wakati usiofaa
    Kemea, karipia, onya, himiza
  2. Wafundishe watu wafundishe kwa uvumilivu
    Utakuja wakati, ambapo watu,
    hawatasikiliza mafundisho ya ukweli
    na kisha kufuata tama zao
  3. Watakataa kuisikiliza iliyo kweli,
    Watajikusanyia walimu tele
    Wanaofundisha lipendezalo sikio lao
    Lakini, uwe macho, uvumilie
    //hitimisho//
    Nilipojitetea mara ya kwanza hakuna mtu
    Aliyesimama upande wangu, waliniacha
    Namuomba Mungu asiwahesabie kosa hilo
    Na tena namuomba awasamehe
    Lakini Bwana Mungu alisimama pamoja nami
    Akanitia nguvu na nikaweza kuutangaza,
    Ujumbe usikike kwa watu wa mataifa yote kusudi waokolewe

    { Ooh nimewekewa taji ya uzima
    ooh oho ambayo Bwana atanivika
    Oho oho na wala siyo mimi peke yangu
    ooh ooh ho bali na wote aliowapenda }* 6
Nimemaliza
ALT TITLENimeumaliza Mwendo
COMPOSERBernard Mukasa
ALBUMMlipuko wa Sifa
CATEGORYTafakari
REF2 Timothy 4
MUSIC KEYG Major
TIME SIGNATURE3
4
NOTES Open PDF




  • Comments