Amka Ewe Usinziaye Lyrics

AMKA EWE USINZIAYE

@ Victor Aloyce Murishiwa

Amka ewe usinziaye, amka ewe usinziaye
Amka, amka, fungua macho, amka
Pesa ni kitu cha kushangaza
Imezitega nyoyo za watu tazama,
Tazama uaminifu hakuna
Imejenga matabaka kwa maskini na matajiri, pesa
Imekuwa ni kitanzi, inafilisha hata sheria, pesa
Inagombanisha ndugu kwa ndugu pesa (tena)
Imekuwa ndiyo mzizi wa tamaa
Lakini ajabu ni kwamba,
Pesa kamwe pesa kamwe,
haitanunua mbingu ee Mungu
kama matajiri wangemiliki hewa,
maskini wangekuwa wapi
Kama matajiri wangemiliki mbingu,
maskini wangekosa haki

  1. Pesa ni rafiki kwenye shida zako
    lakini pesa ni adui kwenye raha zako
  2. Pesa yabadili msimamo wako
    Tazama pesa ni mbolea hustawisha dhambi
  3. Pesa ni mtego kwa imani yako
    Na tena pesa ni kioo kwa tabia yako
Amka Ewe Usinziaye
COMPOSERVictor Aloyce Murishiwa
ALBUMKila Kunapokucha
CATEGORYTafakari
SOURCEMwanza Tanzania


Recorded also by St. Claire Gatimu Kawangware, Nairobi




  • Comments