Asante Mungu Mwenyezi Lyrics | Sauti za Kuimba

Asante Mungu Mwenyezi Lyrics

ASANTE MUNGU MWENYEZI

@ Victor Aloyce Murishiwa

Asante Mungu Mwenyezi, asante (asante)
Muumba mbingu na nchi, asante
{ Nakushukuru Mungu wangu kwa mema yako yote (leo)
Milele hata milele nitaimba sifa zako (mimi)
Nitaimba sifa zako kwa shangwe } * 2

  1. Kwa wingi wa fadhili zako nakushukuru Bwana
    Kwa wingi wa rehema zako asante Mungu wangu
  2. Umeniumba mimi Bwana ukanipa akili
    Ninakushukuru ee Mungu kwa moyo wangu wote
  3. Nitaziimba sifa zako katika kusanyiko
    Nitatanganza Neno lako milele na milele
Asante Mungu Mwenyezi
COMPOSERVictor Aloyce Murishiwa
CHOIRSt. Veronicah Kariakoo
ALBUMWalinizunguka Kama Nyuki
CATEGORYThanksgiving / Shukrani




  • Comments