Bwana Alitutendea Mambo Makuu Lyrics

BWANA ALITUTENDEA MAMBO MAKUU

@ Deo Mhumbira

Bwana alitutendea mambo makuu
Bwana alitutendea mambo makuu
tulikuwa tukifurahi tukifurahi
(Tulikuwa tukifurahi) tulikuwa tukifurahi
Alitutendea mambo makuu
Bwana alitutendea mambo makuu
Tulikuwa tukifurahi tukifurahi
(Tulikuwa tukifurahi) tulikuwa tukifurahi

  1. Bwana alipowarejesha mateka wa sayuni
    Tulikuwa kama waotao ndoto
    Ndipo kinywa chetu kilipojaa kicheko
    Na ulimi wetu kelele za shangwe
  2. Ndipo waliposema katikati ya mataifa
    Bwana amewatendea mambo makuu
    Bwana alitutendea mambo makuu
    Tulikuwa tukifurahi
  3. Bwana uwarejeshe watu wetu waliofungwa
    Kama vijito vya kusini
    Wale watu wapandao kwa machozi
    Watavuna kwa kelele za shangwe
Bwana Alitutendea Mambo Makuu
COMPOSERDeo Mhumbira
CHOIRSt. Cecilia Mirerani
ALBUMUpendo na Amani
CATEGORYZaburi
REFZab 126
MUSIC KEYA Major
TIME SIGNATURE3
8
NOTES Open PDF




  • Comments