Shangilia Harusi Lyrics

SHANGILIA HARUSI

Yelele lele, yelele lele, leo tunayo furaha tele tele
Twasherehekea arusi ya wenzetu
Wamejitolea kwa moyo wao wote
Twasherehekea yote wametimiza
Arusi leo shangilia aa, shangilieni maarusi hawa
Arusi leo furahia aa, furahieni maarusi hawa

  1. Twaombea baraka zake Bwana
    Munapoanza maisha haya mapya
    Shetani asiwatenganishe kamwe
    Mubaki ndani ya Bwana Mungu wetu
  2. Ewe mwanaume umpende mke wako
    Kwani hiyo ndiyo amri ya Mungu wetu
    Nawe mwanamke umpende mume wakao
    Ndipo ndoa yenu isimame imara
  3. Msiwasahau wazazi wenu pia
    Kwani hao ndio nguzo ya masha yenu
    Watoto wenu na muwatunze vema
    Muwapeleke kwa kanisa ya Bwana
  4. Na sisi sote tulioshuhudia
    Arusi yenu siku hii ya leo
    Twawahimiza mheshimu ndoa yenu
    Kwani ndoa ni sakramenti takatifu

    Yelele lele, yelele lele
    Shangilieni maharusi hawa, furahieni maharusi hawa
Shangilia Harusi
CATEGORYHarusi




  • Comments