Nitafurahi Sana Katika Bwana Lyrics

NITAFURAHI SANA KATIKA BWANA

@ Fr. G. F. Kayeta

Nitafurahi sana katika Bwana
Bwana amenivika mavazi ya wokovu
Amenifunika vazi la haki
Kama bibi harusi ajipambavyo
Kwa vyombo vya dhahabu, vyombo vya dhahabu

  1. Nitafurahi sana katika Bwana
    Nafsi yangu itashangilia katika Mungu
  2. Bwana amenivika mavazi ya wokovu
    Amenifunika vazi la haki kama bibi harusi
    Ajipambavyo kwa vyombo vya dhahabu
Nitafurahi Sana Katika Bwana
COMPOSERFr. G. F. Kayeta
CHOIRSt. Cecilia Mwenge Dsm
ALBUMAsante Mama wa Yesu
CATEGORYBikira Maria
MUSIC KEYG Major
TIME SIGNATURE6
8
SOURCETanzania
NOTES Open PDF




  • Comments