Nimeingia Mahali Hapa Lyrics | Sauti za Kuimba

Nimeingia Mahali Hapa Lyrics

NIMEINGIA MAHALI HAPA

@ E. I. Kalluh

Nimeingia mahali hapa patakatifu,
kuja kumwabudu Bwana
{Amani na iwe ndani ya ngome zako
Na salama ndani ya nyua zako } *2

  1. Makao yako yapendeza sana,
    Ee Bwana Mungu wa majeshi
    Nakipenda kikao cha nyumba yako
    Na mahali pa hema ya utukufu wako
  2. Nalifurahi waliponiambia
    Tutaingia nyumbani kwa Bwana
    Sasa miguu yetu imesimama
    Katika milango yako ee Yerusalemu
  3. Ee Mungu wangu
    Muumba wangu
    Kuwe furaha yangu
    Nikutumikie kwa moyo mkunjufu mimi mwanao
Nimeingia Mahali Hapa
COMPOSERE. I. Kalluh
CATEGORYEntrance / Mwanzo
SOURCETanzania




  • Comments