Ndio Mkate wa Malaika Lyrics

NDIO MKATE WA MALAIKA

@ Joseph Makoye

Ndio mkate wa malaika, chakula cha wasafiri
Wenye raha ya milele, sio mkate wa kafiri

  1. Alhamisi Yesu Mwokozi, alisema kwa sauti
    Huu ndio mwili wangu, haya maneno magumu
  2. Vile vile Mwokozi wetu, alisema kama mwanzo
    Hii ndiyo damu yangu, tufanye hivyo daima
  3. Vyote ni kwa ajili yetu, ni kwa ajili ya wote
    kwa ondoleo la dhambi, twatubu makosa yetu
  4. Twakuomba Yesu Mwokozi, utupe chakula chetu
    tukiwa na moyo safi, utushibishe milele
Ndio Mkate wa Malaika
COMPOSERJoseph Makoye
CHOIRSt. Antony of padua Magomeni
ALBUMTwende Mezani
CATEGORYEkaristia (Eucharist)
MUSIC KEYB Flat Major
TIME SIGNATURE4
4
SOURCETanzania
NOTES Open PDF




  • Comments