Nimetambua Makusudi Ya Bwana Lyrics

NIMETAMBUA MAKUSUDI YA BWANA

@ Deo Kalolela

  1. Nimetambua makusudi ya Bwana
    Kwa wale wote aliowapenda
    Bwana huwafanya wapondeke moyo
    Huwashusha mbele ya mataifa

    Bwana watambua nakupenda
    Tegemeo langu liko kwako
    Nia zangu zote ziko kwako
    Bwana wajua ninapoketi
    Pia wajua ninaposimama
    Ninakukabidhi moyo wangu

  2. Walio wake lazima kuteseka
    Katika siku zote za maisha
    Wajikane na waache ya dunia
    Na wajivike misalaba yao
  3. Machukizo ni lazima yatokee
    lakini ole anayeyaleta
    Moyo wa mteule hujaa furaha
    Akiteswa kwa ajili ya Yesu
  4. Nitayapokea kwa saburi kubwa
    Mateso na machungu ya dunia
    Ili nivikwe taji la utukufu
    Nitakapofika mbele ya Yesu
Nimetambua Makusudi Ya Bwana
COMPOSERDeo Kalolela
ALBUMOna Wanadamu wa Leo
CATEGORYThanksgiving / Shukrani
SOURCETanzania




  • Comments