Ameenea Lyrics

AMEENEA

@ Bernard Mukasa

      // utangulizi //

      Sijaona (tena) sijaona (miye) aliye mwema kama hivi
      Amejaa (tele) amejaa (huyu) huruma neema na faraja
      Hanyamazi (kamwe) hanyamazi (yeye) tunapomwita huitika
      (Naye) amekuwa (kwetu) ni mwaminifu tena mkweli mpaji

      // kiitikio //

Na kila kitu tunachomuomba Mungu, Yeye anatujibu
Na kila jambo tunalomuomba Bwana, Yeye anatujibu
Na kila mara tukisemezana naye, Yeye anatujibu
Na kila jambo tunalomuomba sisi, Yeye anatujibu
Na tena hashindwi jambo na hamtupi mtu
Yeye hashindwi jambo na hamtupi mtu

// mashairi //

  1. Yote mahitaji yetu, tunaomba anatupa
    Hata tusiyoyajua, nayo anateremsha
    Wa ajabu, ha ha nashindwa nieleze vipi
  2. Mambo yakiwa magumu, ujasiri anatupa
    Tunayabeba vilivyo, te na kwa uvumilivu,
    Wa ajabu, ha ha kwa kweli ananishangaza
  3. Siku ya kija manono, atupa uadilifu
    Tupokee kwa uchaji, yeye awe mtukufu
    Wa ajabu, ha ha ajabu ni ajabu tupu

    // hitimisho //

    Heri na neema ndiye anatoa
    Nguvu na uzima anatujalia
    Nayo mafanikio he anatoa yeye
    Kupata watoto (wazuri) ni neema zake (siyo ujanja)
    Kupata elimu (ya juu) ni baraka zake (siyo akili)

    Yupo kila mahali Mungu ameenea
    Pote anasikia sana akiitwa anaitika
    Yupo kila mahali Mungu ameenea
    Pote kweenye mitego mikuu hata mapito ya kutisha
    Yupo kila mahali Mungu ameenea
    Yote tunayoyajua na tusiyoyatambua
    Yupo kila mahali Mungu ameenea

    Yupo kila mahali tu, yupo kila mahali tu
    Yupo kila mahali Mungu ameenea
    Ameenea ameenea, ameenea, ameenea
    Ameenea ameenea, ameenea, ameenea
    Kila mahali ni yeye Mungu ameenea
Ameenea
COMPOSERBernard Mukasa
CHOIRSt. Augustine University of Dsm
ALBUMNamtegemea Mungu
CATEGORYThanksgiving / Shukrani
MUSIC KEYD Major
TIME SIGNATURE6
16
NOTES Open PDF




  • Comments