Siri ya Moyo Wangu Lyrics

SIRI YA MOYO WANGU

@ Bernard Mukasa

{Siri ya moyo wangu, ni kilio changu
Na kilio cha moyo wangu, niione huruma yako } *2
Mungu wangu kinga yangu, nakuita Bwana
Ukinigeuka wewe nimekwisha mimi
Wewe ndiwe fimbo yangu, kimbilio langu
Ndiwe boma la wokovu, msaada wangu
Niepushie makucha ya dunia

  1. Kikombe cha uchungu nimekunywa kwa harakwa
    Sasa kimenikwama
    Nimenaswa nimefikwa yamenikuta mimi
    Ee Bwana ninakuita mimi ee Mungu njoo unikamilishe
  2. Najua haina thamani, sala yangu ni chafu
    Ibada haifai
    Nimkimbilie nani zaidi yako wewe
    Naililia huruma yako, mkono wako nishike Bwana
  3. Mimi sistahili kabisa kupokea neema
    Kutoka kwako Bwana
    Ni mchafu ni mdhambi, nimeoza moyoni
    Mikono nakuinulia Bwana, machozi yangu nafukia mimi
Siri ya Moyo Wangu
COMPOSERBernard Mukasa
CHOIRSt. Kizito Makuburi
CATEGORYTafakari




  • Comments