Amani Tele Lyrics

AMANI TELE

@ E. F. Jissu

  1. Bwana ni kinga yangu mimi, sasa nimwogope nani
    Bwana ni ngome yangu mimi, sasa nimhofu nani

    Amani amani amani amani
    Mimi nina amani tele
    Kwa upande wala sihofu kitu wala siteteleki
    Najionea fahari ni katika Bwana (kweli)
    Mambo yangu yote ni katika Bwana

  2. Naimba kwa sauti kubwa watu wote wasikie
    Na kwa wale wasosikia . . .
  3. Furaha yangu kubwa mimi kukushirikisha wewe
    Ujue kwamba Mungu yupo tena yu kati yetu
  4. Mashariki na magharibi ujumbe huu uwafikie
    Pande na kingo za dunia wajue na Mungu yupo

    Vijana tubadilike kweli Mungu yupo
    Tushangilie tufurahi ndugu kweli Mungu yupo
    Sisi tunahangaika kwa nini Bwana Mungu yupo
    Tushangilie tufurahi ndugu kweli Mungu yupo
Amani Tele
COMPOSERE. F. Jissu
CHOIRWatakatifu Mashahidi wa Uganda Singida
CATEGORYTafakari
SOURCEParokia ya Moyo Mtakatifu wa Yesu Singida




  • Comments