Asubuhi Imefika Lyrics

ASUBUHI IMEFIKA

Asubuhi imefika sasa, usiku umeisha, kumeshapambazuka
Na mchana umewadia, usiku umeisha, kumeshapambazuka
Ikawa ni asubuhi
Viumbe,
Viumbe vyote vishangilie pilka za hapa na pale
Kwa kuwa Mungu aliye hai ametulinda
Tushangilie tuimbe, kwa furaha tuimbe
Kwa kuwa Bwana ni mwema tumwimbie kwa maringo

  1. Nguvu tumejaliwa tumeamka na afya njema
    Mungu ametulinda tumeona siku ya leo
    Hivyo basi tumshukuru Muumba
  2. Nyota zilikuwepo usiku huu wa manene
    Wote tumefumbwa jua tumelala usigizi
    Hivyo basi tumshukuru Mwenyezi
Asubuhi Imefika
CATEGORYThanksgiving / Shukrani




  • Comments