Dunia Mti Mkavu Lyrics

DUNIA MTI MKAVU

@ J. C. Shomaly

  1. Dunia ni mti mkavu, nimeona nimeamini
    Wanaosema ni wajanja sasa nao wapagawa

    Ukiuliza mashariki - sijui
    Ukiuliza magharibi - sijui
    Kaskazini na kusini - sijui
    Hata nao pia wanasemezana - sijui
    Dunia imebadilika - sijui
    Na sisi tutakwenda wapi - sijui

    Hiki kiza chatikisa dunia yetu
    Twaomba Baba tuonee huruma utuokoe *2

  2. Mambo mengi yabadilika huku kule kwashangaza
    Jibu limekuwa 'sijui' amani yatatanisha
  3. Tumuombe Mwenyezi Mungu ashushe baraka zake
    Ili tuishi kwa amani, dini zote zipendane
  4. Twaiombea nchi yetu, Baba Mungu uilinde
    Uiepushe na majanga na maradhi ya kutisha
Dunia Mti Mkavu
COMPOSERJ. C. Shomaly
CATEGORYTafakari
SOURCESt. Paul's Students Choir, University of Nairobi




  • Comments