Ujana ni Maji Moto Lyrics

UJANA NI MAJI MOTO

@ J. C. Shomaly

Ujana ni maji ya moto bila Mungu ni majuto
Ujana ni maji ya moto ukicheza utakuchoma
Kunapokucha ni raga
Mwili bado una nguvu nyingi
Tunapomsahau Mungu vijana twapotea *2

  1. Vishawishi ni vingi mno, ili tupate pesa nyingi
    Wengine tunaua ili tupate pesa
    Twaharibu amani ili tupate pesa
    Tunapomsahau Mungu vijana twapotea
  2. Magaidi wanatutumia, twauana sisi kwa sisi
    Jamii inalia machozi ya uchungu
    Wasio na hatia wauawa kwa nini
    Tunapomsahau Mungu vijana twapotea
  3. Ndoto zetu zinakatizwa, na wale wasio na utu
    Wasiwasi kazini, wasiwasi shuleni
    Mjini wasiwasi twatembea kwa hofu
    Tunapomsahau Mungu vijana twapotea
Ujana ni Maji Moto
COMPOSERJ. C. Shomaly
CATEGORYTafakari
SOURCESt. Paul's Students Choir, University of Nairobi




  • Comments