Kipenzi Changu Lyrics

KIPENZI CHANGU

@ Afred Ossonga

{ Wewe ni kipenzi changu, wewe ni kizuri changu
Tulizo la moyo wangu, chaguo langu
Nitaishi nawe daima, nitakufuata popote
Utakapokwenda tutatembea pamoja (pamoja nawe)} *2

  1. Nakupenda ee mwenzangu, nimekupa pendo langu
    Nawe nipe penzi lako kwa moyo wote } *2
  2. Jina langu ni kipenzi, jina lako kitulizo,
    Njoo tukajitulize mimi na wewe } *2
  3. Nakuita ee mwenzangu, nakuita njoo kwangu
    Njoo nikupe agizo la moyo wangu } *2
  4. Siondoki kando yako, siondoke kando yangu
    Kifo ndicho kitakachotutenganisha } *2
Kipenzi Changu
COMPOSERAfred Ossonga
CHOIRSt. Joseph Migori
CATEGORYHarusi
MUSIC KEYA
TIME SIGNATURE2
4




  • Comments