Kwa nini Malumbano

Kwa nini Malumbano
ChoirSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
AlbumMshike Mshike (Vol 5)
CategoryTafakari
ComposerJerome M.
SourceTanzania
Musical Notes
Timesignature3 8
MusickeyG Major

Kwa nini Malumbano Lyrics

{ Mbona watu wa mataifa wanafanya ghasia (ghasia)
Na kuivuruga amani kati ya mataifa } *2
{
/b/ Kwa nini vita na malumbano viwepo,
Amani imetoweka, kwa nini viwepo viwepo,
kwa nini vita kwa nini vita viwepo kati yetu
Sisi tulio kweli watoto wake Baba mmoja

/t/ Kwa nini vita na malumbano viwepo kati yetu,
sisi tulio kitu kimoja kwa nini vita viwepo kati yetu
Sisi tulio kweli watoto wake Baba mmoja

/a/ Kwa nini vita na malumbano viwepo
kati yetu kwa nini vita viwepo kati yetu
Sisi tulio kweli watoto wake Baba mmoja

/s/ Kwa nini vita na malumbano vita viwepo kati yetu
Sisi tulio kweli watoto wake Baba mmoja } *2


1. Babu na bibi hawaelewani,
Baba na mama, Kaka na dada wamefarakana
Wamemsahau Mungu Baba

2. Bila huruma, wengi wanaua,
Watoto wasio na hatia, mbona wanatupwa,
Sasa hukumu i juu yenu

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Huniongoza Mwokozi 5814856
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442