Mungu au Shetani

Mungu au Shetani
ChoirSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
AlbumHabari Tuliyoleta (Vol 6)
CategoryTafakari
ComposerJ. C. Shomaly

Mungu au Shetani Lyrics

1. Ndugu yangu sikia nasema kwa makini,
Habari hii kuu ya ufalme wa Mungu
Inasikika sana, sasa imeenea,
Lakini sio wengi, wanaoiamini


Waimbaji tumeshaimba nyimbo nyingi
Makasisi wamehubiri pande nyingi
{ Twasema uokoke, nawe wasema kesho
Inapofika kesho, wasema kesho kutwa
Siku nazo zapita, miaka inapita
Uchague mwenyewe, Mungu au shetani } *2


2. Ukizipata shida, walaumulaumu,
Ndugu na majirani, wadhani umelogwa
Unaanza ugomvi, wachukia wengine,
Hata bila sababu wawaita wachawi

3. Waomba mara moja, ukikosa majibu,
Kesho inapofika waenda kwa mganga
Ngoja nikueleze, Mungu hana haraka,
Jifunze vumilia majibu utapata

4. Jifikirie ndugu, usingoje ya kesho,
Muda ni wako sasa, amua ukubali
Mengi tumeyasema, ilobaki ni kwako,
Uchague mwenyewe, Mungu au shetani

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Huniongoza Mwokozi 5814856
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442