Mungu Baba Pokea

Mungu Baba Pokea
ChoirSauti Tamu Melodies
AlbumZilipendwa
CategoryOffertory/Sadaka
ComposerJoseph Makoye
SourceTanzania
VideoWatch on YouTube
Musical Notes
Timesignature2 4
MusickeyG Major
NotesOpen PDF

Mungu Baba Pokea Lyrics

1. Mungu Baba pokea sadaka yetu leo
Tukutoleayo kwa jina la Mwanao
Ya Abeli na Ibrahimu ilikupendeza
Yetu Baba ipendeze uipokee

Ipokee - (ipokee) sadaka yetu
Ndilo fumbo - (ndilo fumbo) la kukupendeza
La Baba na Mwana na Roho Mtakatifu *2

2. Njooni wote tutoe sadaka yetu leo
Kwa sifa na utukufu wake Mwenyezi
Mkate huu na divai ndivyo mwili wake
Kwa heshima kuu sadaka tumtolee

3. Ee Mwenyezi tupokee tuwe mali yako
Twakusihi kwa heshima utupokee
Tunakutolea nguvu kazi na mavuno
Kwa huruma yako dhambi tuondolee

4. Kama mwanzo Mungu Baba a-si-fiwe
Na mwanaye ndiye aliyetukomboa
Roho Mtakatifu ndiye wetu mfariji
Utatu Mtakatifu Mungu mmoja twakiri

Favorite Catholic Skiza Tunes

SMS the Skiza ID to 811 to get the song as your Skiza tune.

TitleSKIZA ID
Cha Kutumaini Sina 5814855
Roho Yangu na Ikuimbie 5814859
Nikupe Nini Mungu Wangu 7482438
Sasa Wakati Umefika 7482439
Nitakwenda Mimi Mwenyewe 7482440
Zaeni Matunda Mema 5814860
Bwana Kama Wewe Ungehesabu Maovu Yetu 7482444
Huniongoza Mwokozi 5814856
Utukuzwe Ewe Baba 7482441
Tazama Tazama 7482442