Nijaposema Kwa Lugha Lyrics

NIJAPOSEMA KWA LUGHA

@ J. C. Shomaly

[b] Nijaposema tena kwa lugha
za wanadamu na za malaika, mimi
/s/ Kama sina upendo, kama sina upendo,
kama sina upendo mimi sifai kitu
/a/ Kama sina upendo kama, mimi sina upendo
kama sina upendo mimi sifai kitu
/t/ Kama sina upendo u-upendo,
sina upendo, sina upendo -fai kitu
/b/ kama sina upendo u-upendo sina,
upendo sifai kitu

  1. [s] Nikiutoa mwili wangu niungue moto,
    kama sina upendo mimi sifai kitu
  2. [t] Hata nikiimba pia nirukeruke,
    kama sina upendo sifai kitu
  3. [a] Hata na mimi nikitoa mali yangu yote,
    kama sina upendo mimi sifai kitu
  4. [b] Nikitoa mali yangu kwa maskini,
    kama mimi sina upendo sifai kitu
Nijaposema Kwa Lugha
COMPOSERJ. C. Shomaly
CHOIRSt. Paul Students' Choir (University of Nairobi)
ALBUMMilele Milele Msifuni (Vol 1)
CATEGORYLove
REF1 Cor 13
MUSIC KEYC Major
TIME SIGNATURE3
4




  • Comments